68WR20KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1106-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
68WR20KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 20K OHM 0.5W PC PIN TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
20 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
68WR20KLF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
20 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,375" x 0,245" หน้า (9,53mm x 6,22mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%