72PR10KLFTB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1798-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
72PR10KLFTB
คำอธิบาย
TRIMMER 10K OHM 0.5W PC PIN TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
72PR10KLFTB รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0.375" x 0.375" หน้า (9.53mm x 9.53mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%