P082D-27CBR10K
P082D-27CBR10K
P082D-27CBR10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1382-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P082D-27CBR10K
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/20W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 2 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.05W, 1/20W PC ขา
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
การหมุน
300°
ชุด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.827" (21.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.138" (3.50mm), 0.197" (5.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.05W, 1/20W
เกลียวปลอกสวม
M7 x 0.75
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
สี่เหลี่ยม - 0.368" x 0.303" หน้า (9.35mm x 7.70mm)