P120PK-F17BR5K
P120PK-F17BR5K
P120PK-F17BR5K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1294-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P120PK-F17BR5K
คำอธิบาย
POT 5K OHM 1/20W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ทรูโฮล, สแน็ปอิน โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.05W, 1/20W PC ขา, ตัวล็อคบอร์ด
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
P120PK-F17BR5K รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
ชุด
การหมุน
300°
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา, ตัวล็อคบอร์ด
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.669" (17.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.05W, 1/20W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, สแน็ปอิน
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.488" Dia (12.40mm)