P160KNP-0EC15A100K
P160KNP-0EC15A100K
P160KNP-0EC15A100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1717-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P160KNP-0EC15A100K
คำอธิบาย
POT 100K OHM 1/10W PLASTIC LOG
คำอธิบายโดยละเอียด
100k โอห์ม 1 กลุ่ม ลอการิทึม ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.1W, 1/10W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.591" (15.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.1W, 1/10W
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.669" Dia (17.00mm)