P160KNP-0FC25B5K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1311-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P160KNP-0FC25B5K
คำอธิบาย
POT 5K OHM 1/5W PLASTIC LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
5k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.2W, 1/5W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.984" (25.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.2W, 1/5W
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.669" Dia (17.00mm)