P160KNPD-4FC20B10K
P160KNPD-4FC20B10K
P160KNPD-4FC20B10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1314-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P160KNPD-4FC20B10K
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/5W PLASTIC LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ อุปกรณ์หยุด 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.2W, 1/5W PC ขา
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
การปรับด้านหลัง
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.236" (6.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.2W, 1/5W
สวิตช์ในตัว
อุปกรณ์หยุด
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.669" Dia (17.00mm)