P230-1FC25BR5K
P230-1FC25BR5K
P230-1FC25BR5K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1319-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P230-1FC25BR5K
คำอธิบาย
POT 5K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
การหมุน
300°
ชุด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.984" (25.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เกลียวปลอกสวม
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.945" Dia (24.00mm)