P232-SFC35BR5K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1329-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P232-SFC35BR5K
คำอธิบาย
POT 5K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
คำอธิบายโดยละเอียด
5k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.378" (35.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
เกลียวปลอกสวม
M9 x 0.75
ติดตั้งบนพาเนล
คุณสมบัติ
ซีล
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.906" Dia (23.00mm)