รูปภาพสำหรับ P260P-S2BS3CB10K ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
P260P-S2BS3CB10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P260P-S2BS3CB10K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P260P-S2BS3CB10K
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 2 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W PC ขา
หมวดหมู่
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
การหมุน
295°
ชุด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์
ถาด
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เกลียวปลอกสวม
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
สี่เหลี่ยม - 0.500" x 0.500" หน้า x 0.500" H (12.70mm x 12.70mm x 12.70mm)