P260T-D1BS3CB100K
P260T-D1BS3CB100K
P260T-D1BS3CB100K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1335-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
P260T-D1BS3CB100K
คำอธิบาย
POT 100K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W PC ขา
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
ชุด
การหมุน
295°
บรรจุภัณฑ์
ถาด
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.787" (20.00mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.250" (6.35mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
คุณสมบัติ
ซีล
ขนาด - บอดี้
สี่เหลี่ยม - 0.500" x 0.500" หน้า (12.70mm x 12.70mm)