PHS21SB10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-PHS21SB10K-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHS21SB10K
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/2W PLASTIC LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนแชสซี โพเทนชิโอมิเตอร์ 1.0 kierros พลาสติกนำไฟฟ้า 0.5W, 1/2W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ชุด
การหมุน
360°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
พลาสติกนำไฟฟ้า
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
แบบเรียบ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.319" (8.10mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนรอบ
1.0
ขนาด - บอดี้
Rectangular - 1.535" L x 1.067" W Face (39.00mm x 27.10mm)