OPB350L250
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
365-1238-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPB350L250
คำอธิบาย
SENSOR OPT SLOT PHOTOTRAN PCB MT
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์ตรวจจับแสง ของเหลว 0.250" (6.35mm) โฟโตทรานซิสเตอร์ PCB ติดตั้ง
โมเดล EDA/CAD
OPB350L250 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
50 mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การตรวจจับระยะทาง
0.250" (6.35mm)