OPB350L125
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
365-1896-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPB350L125
คำอธิบาย
SENSOR OPT SLOT PHOTOTRANS MODUL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์ตรวจจับแสง ของเหลว 0.125" (3.18mm) โฟโตทรานซิสเตอร์ โมดูล, สายไฟ, แบบเสียบ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
OPB350L125 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
ผู้ผลิต
TT Electronics/Optek Technology
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
50 mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การตรวจจับระยะทาง
0.125" (3.18mm)