OPB350W125Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
365-1897-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPB350W125Z
คำอธิบาย
SENSOR OPT SLOT PHOTOTRANS MODUL
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์ตรวจจับแสง ของเหลว 0.125" (3.18mm) โฟโตทรานซิสเตอร์ โมดูล, สายไฟ, แบบเสียบ
โมเดล EDA/CAD
OPB350W125Z รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
50 mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
30 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
การตรวจจับระยะทาง
0.125" (3.18mm)