SN74LVC1G32DBVR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4518-SN74LVC1G32DBVRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
4518-SN74LVC1G32DBVRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4518-SN74LVC1G32DBVRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SN74LVC1G32DBVR
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง SOT-23-5
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
10 µA
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
6.1ns @ 5V, 50pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C