AS322R025
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-AS322R025-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AS322R025
คำอธิบาย
ICL 2 OHM 25% 25A 30MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 2 Ohms ±25% 25 A 1.181" (30.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25%
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
25 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
18.5 mOhms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.181" (30.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.673" (17.10mm)
R @ 25°C
2 Ohms