MS325R020
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-MS325R020-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS325R020
คำอธิบาย
ICL 5 OHM 25% 20A 31MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 5 Ohms ±25% 20 A 1.220" (31.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25%
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
20 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
40 mOhms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.220" (31.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.307" (7.80mm)
R @ 25°C
5 Ohms