SL32 5R020
SL325R020
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL325R020-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL325R020
คำอธิบาย
ICL 5 OHM 20% 20A 31MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 5 Ohms ±20% 20 A 1.220" (31.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
20 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
30 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.220" (31.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.307" (7.80mm)
R @ 25°C
5 Ohms