MS3520010
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-MS3520010-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS3520010
คำอธิบาย
ICL 20 OHM 10A 35MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 20 Ohms 10 A 1.378" (35.00mm)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
10 A
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
R @ กระแสไฟฟ้า
100 mOhms
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.378" (35.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.748" (19.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
UL
R @ 25°C
20 Ohms