MS353R030
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-MS353R030-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MS353R030
คำอธิบาย
ICL 3 OHM 30A 35MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 3 Ohms 30 A 1.378" (35.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MS353R030 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
30 A
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
R @ กระแสไฟฟ้า
30 mOhms
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.378" (35.00mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.748" (19.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
UL
R @ 25°C
3 Ohms