SL321R030B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL321R030B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL321R030B
คำอธิบาย
ICL 1 OHM 20% 30A 31MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 1 Ohms ±20% 30 A 1.220" (31.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
30 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
10 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.220" (31.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.307" (7.80mm)
R @ 25°C
1 Ohms