SL324R023
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL324R023-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL324R023
คำอธิบาย
ICL 4 OHM 20% 23A 31MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 4 Ohms ±20% 23 A 1.220" (31.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
23 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
20 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.220" (31.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.307" (7.80mm)
R @ 25°C
4 Ohms