T51D685M035C0120 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP TANT POLY 6.8UF 35V 2917 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 53 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 6.8 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 35 V 2917 (7343 เมตริก) 120mOhm @ 100kHz |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 125°C |
ผู้ผลิต Vishay Polytech | อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C |
ชุด | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | บรรจุภัณฑ์ / เคส 2917 (7343 เมตริก) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ขนาด / มิติ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) |
ความจุไฟฟ้า 6.8 µF | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.122" (3.10mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | รหัสขนาดของผู้ผลิต D |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 35 V | อัตรา AEC-Q200 |
ประเภท หล่อ | คุณสมบัติ รถยนต์ |
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า) 120mOhm @ 100kHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |