T51D685M035C0120
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3581-T51D685M035C0120TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3581-T51D685M035C0120CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3581-T51D685M035C0120DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T51D685M035C0120
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 6.8UF 35V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
53 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6.8 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 35 V 2917 (7343 เมตริก) 120mOhm @ 100kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ผู้ผลิต
Vishay Polytech
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
6.8 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
อัตรา
AEC-Q200
ประเภท
หล่อ
คุณสมบัติ
รถยนต์
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
120mOhm @ 100kHz