T51V227M2R5C0040
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3581-T51V227M2R5C0040TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3581-T51V227M2R5C0040CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
3581-T51V227M2R5C0040DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T51V227M2R5C0040
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 220UF 2.5V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
220 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 2.5 V 2917 (7343 เมตริก) 40mOhm @ 100kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
220 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
V
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40mOhm @ 100kHz