T55D475M063C0100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3581-T55D475M063C0100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
3581-T55D475M063C0100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
T55D475M063C0100
คำอธิบาย
CAP TANT POLY 4.7UF 63V 2917
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
53 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF หล่อ วเก็บประจุแบบโพลีเมอร์แทนทาลัม 63 V 2917 (7343 เมตริก) 100mOhm @ 100kHz
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
100mOhm @ 100kHz
ผู้ผลิต
Vishay Polytech
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2917 (7343 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
ความจุไฟฟ้า
4.7 µF
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
รหัสขนาดของผู้ผลิต
D
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
63 V