CWR06MC475KB/PR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1012-1050-2-ND - เทปและม้วน (TR)
1012-1050-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
1012-1050-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CWR06MC475KB/PR
คำอธิบาย
CAP TANT 4.7UF 10% 35V 2711
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4.7 µF เคลือบคอนฟอร์มอล ตัวเก็บประจุแทนทาลัม 35 V 2711 (6728 เมตริก) 1.5Ohm @ 100kHz
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CWR06MC475KB/PR รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2711 (6728 เมตริก)
ชุด
ขนาด / มิติ
0.265" L x 0.110" W (6.73mm x 2.79mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.125" (3.17mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รหัสขนาดของผู้ผลิต
G
ความจุไฟฟ้า
คุณสมบัติ
มีความน่าเชื่อถือสูง
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
อัตราความล้มเหลว
B (0.1%)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
เกรด
ทางการทหาร
ประเภท
เคลือบคอนฟอร์มอล
คุณสมบัติ
MIL-PRF-55365/4
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1.5Ohm @ 100kHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C