ACASA2001S2001P1AT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-1034-2-ND - เทปและม้วน (TR)
749-1034-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-1034-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACASA2001S2001P1AT
คำอธิบาย
RES ARRAY 4 RES 2K OHM 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
38 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2k โอห์ม ±0.1% 125mW พลังงานต่อองค์ประกอบ แยก 4 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±25ppm/°C 1206 (3216 เมตริก), นูน, ขั้วต่อด้านยาว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ACASA2001S2001P1AT รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของขา
8
ผู้ผลิต
Vishay
พลังงานต่อองค์ประกอบ
125mW
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เกรด
รถยนต์
ประเภทวงจร
แยก
คุณสมบัติ
AEC-Q200
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
2k
แอพพลิเคชั่น
อุปกรณ์แบ่งแรงดันไฟฟ้า (TCR ตรงกัน)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของตัวต้านทาน
4
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก), นูน, ขั้วต่อด้านยาว
อัตราส่วนการจับคู่ตัวต้านทาน
±0.05%
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.059" W (3.20mm x 1.50mm)
ตัวต้านทาน-อัตราส่วน-ดริฟท์
±15ppm/°C
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)