REF35125QDBVRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-REF35125QDBVRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-REF35125QDBVRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-REF35125QDBVRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
REF35125QDBVRQ1
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE, 650-NA QUIESCENT CUR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีรีส์ ic อ้างอิงแรงดันไฟฟ้า ±0.05% SOT-23-6
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน - 0.1Hz ถึง 10Hz
3.3ppmp-p
ผู้ผลิต
Texas Instruments
สัญญาณรบกวน - 10Hz ถึง 10kHz
0.7ppmrms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
1.5V ~ 6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.9µA
ประเภทอ้างอิง
ซีรีส์
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทเอาต์พุต
คงที่
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.25V
คุณสมบัติ
AEC-Q100
กระแสไฟ - เอาต์พุต
10 mA
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.05%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-6
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
15ppm/°C