PAC300003001FAC000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-PAC300003001FAC000CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-PAC300003001FAC000TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PAC300003001FAC000
คำอธิบาย
RES 3K OHM 3W 1% AXIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
3 kOhms ±1% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.650" L (5.50mm x 16.50mm)