AWSCR-10.00CELB-C33-T3 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 11,141
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Murata Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 2,643
เอกสารข้อมูล
10 MHz เซรามิก เครื่องสะท้อนเสียง ตัวเก็บประจุในตัว 33 pF ±0.2% 40 Ohms -40°C ~ 125°C ติดบนพื้นผิว
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Abracon: Who We Are Today
AWSCR-10.00CELB-C33-T3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
535-15063-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AWSCR-10.00CELB-C33-T3
คำอธิบาย
CERAMIC RES 10.0000MHZ 33PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
ตัวเก็บประจุในตัว
ผู้ผลิต
Abracon LLC
ความจุไฟฟ้า
33 pF
ชุด
อิมพีแดนซ์
40 Ohms
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
เซรามิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
3-SMD, ไมใช่แบบมาตรฐาน
ความถี่
10 MHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.051" W (3.20mm x 1.30mm)
ความเสถียรของความถี่
±0.2%
ความสูง
0.039" (1.00mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.5%