MKP4F031003C00KSSD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1928-1539-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MKP4F031003C00KSSD
คำอธิบาย
CAP FILM 0.1UF 10% 250VDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 160V 250V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MKP4F031003C00KSSD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 100°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.157" W (13.00mm x 4.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.354" (9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ส่วนปลาย
PC ขา
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
160V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
250V