MKP4F032203G00MSSD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1928-1540-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MKP4F032203G00MSSD
คำอธิบาย
CAP FILM 0.22UF 20% 250VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.22 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 160V 250V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
MKP4F032203G00MSSD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 100°C
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.236" W (13.00mm x 6.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.472" (12.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
160V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
250V