MKP4J024702F00KSSD
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1928-1572-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MKP4J024702F00KSSD
คำอธิบาย
CAP FILM 0.047UF 10% 630VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.047 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 280V 630V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
โมเดล EDA/CAD
MKP4J024702F00KSSD รุ่น
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 100°C
ขนาด / มิติ
0.406" L x 0.224" W (10.30mm x 5.70mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
280V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V