890724429005CS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
732-890724429005CS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
890724429005CS
คำอธิบาย
WCAP-FTDB DC-LINK CAPACITOR (MKP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 900V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี - 4 ตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
890724429005CS รุ่น
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
6.7 mOhms
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
2.244" L x 1.378" W (57.00mm x 35.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.008" (51.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ส่วนปลาย
PC ขา
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
900V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
2.067" (52.50mm)