ACM18US09
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3949-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ACM18US09
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 9V 18W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9V 18 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
โมเดล EDA/CAD
ACM18US09 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
70.9" (1.80m)
ฟอร์ม
ติดบนผนัง (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
3.46" L x 1.18" W x 1.95" H (88.0mm x 30.0mm x 49.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
9V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
น้ำหนัก
0.18lb (81.65g)
พลังงาน (วัตต์)
18 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW (สูงสุด)