ALM65US12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-3138-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALM65US12
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 12V 65W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12V 65 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ALM65US12 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.5mm I.D. x 5.5mm O.D. x 9.5mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
35.4" (0.9m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
4.94" L x 2.19" W x 1.32" H (125.5mm x 55.5mm x 33.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5.4A
น้ำหนัก
0.68lb (308.44g)
พลังงาน (วัตต์)
65 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
210mW (สูงสุด)