AQM200PS19
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-AQM200PS19-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AQM200PS19
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 19V 201W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
19V 201 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AQM200PS19 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
201 W
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
พาวเวอร์ DIN, 4 ขา
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
คุณสมบัติ
IP22
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
6.56" L x 2.13" W x 1.30" H (166.6mm x 54.1mm x 33.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CCC, CE, CSA, TUV, UKCA, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10.6A