AQM250PS24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-AQM250PS24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AQM250PS24
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 250 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AQM250PS24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
250 W
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
สี่เหลี่ยม, 6 ตำแหน่ง
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
47" (1.20m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
คุณสมบัติ
IP22
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
6.80" L x 2.64" W x 1.26" H (172.7mm x 67.1mm x 32.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, CSA, TUV, UKCA, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10.4A