AQM300PS48-C2 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
48V 300 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น II) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
AQM300PS48-C2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-AQM300PS48-C2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AQM300PS48-C2
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 48V 300W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
300 W
ผู้ผลิต
XP Power
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 2
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 60°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
สี่เหลี่ยม, 6 ตำแหน่ง
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
39" (1.00m)
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น II)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C18
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
คุณสมบัติ
IP22
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
7.20" L x 3.35" W x 1.38" H (183.0mm x 85.0mm x 35.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
48V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, CSA, TUV, UKCA, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
6.25A