CCM250PS28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4428-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CCM250PS28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 249W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 80 ~ 275VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
6.00" L x 4.00" W x 1.54" H (152.4mm x 101.6mm x 39.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 275VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หมายเลขมาตรฐาน
8.9 A