ECM40US07
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ECM40US07-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECM40US07
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 7V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 7V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.85
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.20" H (101.6mm x 50.8mm x 30.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
cUL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
7V
หมายเลขมาตรฐาน
5.7 A