ECM40UT31
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1238-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECM40UT31
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 5V 12V -12V 40W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 3 เอาต์พุต 5V 12V -12V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 3
500 mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.20" H (101.6mm x 50.8mm x 30.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
12V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
-12V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
6 A
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
2 A