ECM60US05
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1241-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECM60US05
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 5V 60W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 5V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.8
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.20" H (101.6mm x 50.8mm x 30.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
หมายเลขมาตรฐาน
12 A