ECM60UT33
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1247-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECM60UT33
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 5V 15V -15V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 3 เอาต์พุต 5V 15V -15V 90 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 3
500 mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.20" H (101.6mm x 50.8mm x 30.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
15V
หมายเลขมาตรฐาน
-15V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
8 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
2.5 A