ECS65US15
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1297-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS65US15
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 65W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 80 ~ 264VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, รองรับ DC อินพุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.05" H (101.6mm x 50.8mm x 26.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หมายเลขมาตรฐาน
4.3 A