ECS65US24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1299-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS65US24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 65W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 80 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.05" H (101.6mm x 50.8mm x 26.7mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
2.7 A