EMH250PS12
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-1303-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EMH250PS12
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 12V 250W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 12V 80 ~ 275VAC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.87
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, แบ่งภาระโหลด, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 3.00" W x 1.43" H (127.0mm x 76.2mm x 36.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 275VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขมาตรฐาน
21 A