EPL150PS48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4544-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EPL150PS48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 80 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
EPL150PS48 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 0.99" H (101.6mm x 50.8mm x 25.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขมาตรฐาน
2.08 A